Welcome to C5-H2A
BẠN HÃY ĐĂNG NHẬP KHI THAM GIA DIỄN ĐÀN

Giải "nguyền" cái nhề 4-1

Join the forum, it's quick and easy

Welcome to C5-H2A
BẠN HÃY ĐĂNG NHẬP KHI THAM GIA DIỄN ĐÀN

Giải "nguyền" cái nhề 4-1
Welcome to C5-H2A
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Giải "nguyền" cái nhề

2 posters

Go down

Giải "nguyền" cái nhề Empty Giải "nguyền" cái nhề

Bài gửi  ghost91_12C5 Fri Jun 11, 2010 2:21 pm

Hôm trc vô messenger, bạn Hưng phềnh gửi cho một tin nhắn có nội dung... dài dài đó... cuối tin nhắn đc mấy dòng..."nếu bạn gửi tin nhắn này tới những ng` bạn của bạn, bạn sẽ gặp may mắn" vd 1 thằng X sau khi gửi tin nhắn mua một vé và trúng mấy chục triệu j j đó thinking , "nếu xóa bạn sẽ gặp..." ví dụ cái tin nhắn đó "mô tả" thằng cha A ko gửi con bị tai nạn chết (ko nhớ lắm)... thằng cha B ko gửi tin nhắn rồi cũng phá sản... Surprised
nhưng do trình gà của tớ...(chả biết cop cái link đó để gửi thế nào day dreaming ) thế nên tớ... ấn X ở góc trên cùng phía tay phải. Tớ chẳng tin vô mấy chuyện vớ vẩn whew! . nhung tự nhiên tối hôm trc về bị té cầu thang sước hết tay, ê hết cả mông huhuhu khoc ... tin nhắn đen đủi (leo cầu thang gỗ chân ướt mới ngu haha) thế nên hnay, lên mạng, học mấy thằng cha đó yếm một cái bùa... những ai đọc đc bài này sẽ đc giải hết những sui xẻo đen đủi khi bị "dính" mấy thứ bùa kia Mad, Cầu trời phật đem mọi sự may mắn tới những đúa bạn của con amen kiss. Thi tốt nhóe mọi người!!!
ghost91_12C5
ghost91_12C5

Họ tên : Vũ Đức Anh
Đang học tại : lớp 1E toor18 (thông tin chuẩn đấy) ssang năm tớ sang lớp 2 rùi hihi

Giải "nguyền" cái nhề Empty Re: Giải "nguyền" cái nhề

Bài gửi  t_apollon Sat Jun 12, 2010 10:44 am

mình chưa đọc mình chưa đọc mình chưa đọc, cho nó chết đi whew!
t_apollon
t_apollon

Họ tên : Phạm Đức Thịnh
Đang học tại : Lớp lá Mầm non Wind Cutter

Bài gửi  ghost91_12C5 Tue Jun 15, 2010 7:14 pm

t_apollon đã viết:mình chưa đọc mình chưa đọc mình chưa đọc, cho nó chết đi whew!
puppy dog eyes thằng cha này độc ác thật day dreaming "trẻ không tha...già không thương" thinking cuoi
ghost91_12C5
ghost91_12C5

Họ tên : Vũ Đức Anh
Đang học tại : lớp 1E toor18 (thông tin chuẩn đấy) ssang năm tớ sang lớp 2 rùi hihi

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content